NEW POST

Wednesday, June 2, 2021

JINSI YA KUKUZA UUME



UUME UNAOTOSHELEZA !!


Utafiti mpya uliofanyika miongoni mwa wanaume 15,521 unaonyesha kuwa wanaume asilimia 12% ndio  wenye uume wa ukweli. Kiongozi wa utafiti  huo Dr. David Veale wa  King’s College huko Uingereza anasema wanaume wengi hujilinganisha wao kwa wao na wengi hujikuta kuwa na mapungufu. Matokeo ya utafiti huo yaliochapishwa kwenye jarida la kisayansi liitwalo BRITISH JOURNAL OF UROLOGY INTERNATIONAL linashuhudia kuwa wanaume wengi uume wao unapokuwa umelala unakuwa na urefu wa nchi 3.61 (sm 9.16) na unapokuwa umesimama ni nchi 5.16 (cm 13.12).


Katika utafiti huo ilionekana wazi kuwa wanawake wana uwezo mkubwa sana wa kukumbuka urefu  na unene wa uume wa mwanaume jambo ambalo ni tishio kwa wanaume. Mbaya zaidi utafiti huo ulionekana kuwa mwanamke anapochepuka hutarajia kukutana na mwanaume mwenye uume mkubwa kuliko  wa mumewe wa ndoa.


Hapo naiona hatari kuwa mke wako  anapochepuka akitarajia kukutana na uume mkubwa kuliko wako  na kwa bahati mbaya akakuta uume ulio na udogo sawa na wa kwako basi huenda  idadi ya michepuko itaongezeka kutafuta uume wa ukweli. Kutokana na tafiti hiyo wanawake hupendelea uume wenye urefu kati ya nchi 6.5 (cm 16.8) na  nchi 7.5 (cm 18).Wanaume  wemye uume wa ukweli wanapata urahisi kutumia mikao mbalimbali wakati wa tendo la ndoa na pia wanawake wanene sio tishio kwao.


Mwanaume, najua hili ni jambo muhimu sana na kwa kuwa wewe huna uke huwezi kutambua mwanamke anajisikiaje pale anapoingiliwa na uume ambao  kutokana na ufupi au wembamba wake hauwezi kugusa maeneo muhimu yenye miisho mingi ya mishipa ya fahamu katika uke wake.


Dawa ya MWANAUME MASHINE ni dawa yenye mchanganyiko wa virutubisho toka mimea mbalimbali na iko kama mafuta. Dawa hii haina madhara na hufanya kazi polepole sawa sawa na kasi ya mwili kukua katika hali yake ya asili. Dawa  hii ina uwezo  wa kukuongezea ongezeko  la kudumu la urefu wa inchi 3 na unene wa nchi 2.5 na sio zaidi ya hapo, yaani unaamua wewe mwenyewe kiasi unachotaka kuongezea toka pale ulipo lakini usitegemee ongezeko zaidi ya  hilo nililotaja hap juu.KWA mfano, kama uume wako una urefu wa  nch 4, unaweza kuamua kuongeza nch 1 ukawa na uume wenye urefu wa nch 5,ukiongeza nch 2 utakuwa na uume wa nch 6 na ukiongeza nch 3 utakuwa na uume  wenye urefu wa nch 7 ambaco ndicho kiwango kinachokubalika


JE UNA UUME WA UKWELI?


MAONI YA WANAWAKE JUU YA KIBAMIA CHAKO


Penda usipende uume wako unapimwa na mwanamke ulie nae. Ukitaka kujua wanawake watatoa sifa gani ya uume wako waulize wapenzi wawili ulioachana nao. Mara ngapi ukiuliza wanawake hao usishangae kupata jibu ambalo hukutegemea kabisa kusikia.Unaweza kusikia maneno kama haya “uume wako ni mdogo lakini unene wake ni mzuri” “kwa kweli nilikuwa nakuvumilia lakini baadae uvumilivu ulinishinda maana udogo wa uume wako mara nyingine uliniletea kinyaa”.


HEBU SIKILIZA STORY HIZI TOKA KWA WANAWAKE !!


“mimi ni mwanamke mwenye umri wa miaka 24 boyfriend wa rafiki yangu aliniunganisha na rafiki yake ambaye alikuwa na mvuto mkubwa kwangu. Nilimpenda sana Mark lakini nilikuwa nashangaa kwanini hanipeleki nyumbani kwake nilale nae au kuomba aje alale kwangu.

Baada ya kuvumilia kwa muda Fulani mimi mwenyewe nilimualika kwangu na mara mbili alikubali lakini na hapo pia niliona haonyeshi dalili za kutaka tendo la ndoa na tulichezeana tu bila ya yeye kuvua chupi yake. Siku ya tatu yeye kuja kwangu wote tulikuwa tumekunywa pombe na kulewa na nikaweza kumvua chupi yake na kuona kumbe alikuwa na uume mdogo na mwembamba. Pia nilimuonea huruma lakini sikutaka kuwa nae kama mpenzi wangu.

“Kaka mmoja alikuwa ananisumbua sana na sikumpenda kwa kuwa alikuwa na kitambi kikubwa siku moja nilimuonea huruma na nikaamua kufanya nae mapenzi Lo, ajabu alipovua nguo nikasema “ ha, hivi ana uume mdogo namna hiyo, ulikuwa kama nchi 4 uliposimama. Moyoni nilisema sitarudia tena kufanya nae mapenzi nilifanya nae mapenzi na nikagundua kuwa mimi nikiwa juu na yeye akiwa chini uume wake huongezeka urefu kidogo kwa kuwa mafuta ya kitambi hudidimia na kusukuma shina la uume mbele.

Kidogo   nilifurahia tendo la ndoa lakini sikutaka kuendelea nae kwani hatuwezi kuwa tunafanya tendo la ndoa kwa mtindo wa mkao mmoja tu inaboa”

“Kuna jamaa mmoja shalobalo nilikuwa nimetokea kumtamani sana na alikuwa msanii maarufu nchini. Siku moja akiwa amenipa lift ya usafiri akaniomba nimnyonye uume wake nikakubali Eh, nikakuta uume wake ukisimama ni sawa na betri ya tochi kwa urefu. Sikuonyesha mshangao wangu nikaanza kumnyonya yaani chini ya dakika moja alimwaga mbegu na kwa bahati mbaya nilikuwa sijakaa vizuri na ukichangia ufupi wa uume wake ile ingiza toa ya mdomo wangu uume wake ulitoka nje na mbegu zikanimwagikia usoni. Hiyo ilikuwa mara ya mwisho kuona uume wake mfupi”


“Hivi karibuni nimeanzisha mahusinao na kaka mmoja mwenye umri wa miaka 30 niliona kuwa yeye anafaa kuwa mume wangu mpaka pale tulipotaka kufanya mapenzi. Ilikuwa ni birthday ya rafiki yake ma hivyo baada ya sherehe za birthday hiyo tulienda club kucheza muziki. Mambo yalienda vizuri mpaka pale tulipokuwa kitandani na kuvua nguo, alikuwa na uume mdogo sana. Nilikuwa nimeanza kumpenda lakini tokea hapo hisia zangu zilianza kukauka kwani niliona haitakuwa rahisi kuendelea kukaa na mwanaume mwenye upungufu katika eneo muhimu kama hilo.

Jambo hili limeniathiri kisaikolojia na kwa kuwa kaka huyo alikuwa na gari kubw ala kifahari na sasa naona kuwa huenda wanaume wote wenye magari makubwa pia wana uume mdogo”.

Kitu nilichogundua ni kwamba ukiwa na uume mdogo na mwanamke ameshindwa kukuacha kwa sababu ya aibu ya talaka au anafaidi fedha zako lazima uume wako ataupa jina maalumu kama vile “NOKIA YA TOCHI” “KIDOLE GUMBA” Katika utafiti mmoja dada mmoja alisema hivi “ nilipokuwa nanyonya uume wake uliosimama ilikuwa kama nanyonya kidole gumba changu” Hebu sasa sikiliza maoni ya watafiti juu ya ukubwa wa uume wako.


UKWELI JUU YA UKUBWA WA UUME


Yafuatayo ni majumuisho ya matokeo ya tafiti mbalimbali juu ya ukweli juu ya ukubwa wa uume. Tafiti hizo zimefanywa na wanasayansi wa mapenzi toka nchi za Ujerumani, Uingereza, Sweden, Nigeria na Afrika ya kusini. Jisomee na uone mambo yalivyo matamu usifuate maneno ya mitaani na jichunguze uone kama uko katika kiwango au la.

[1] Iwapo wewe ni mwanamke na hupendelei uume mkubwa basi wewe ni wa ajabu.

[2] Wanawake wengi hupendelea uume mkubwa zaidi ya wanaume kupendelea matiti au makalio makubwa.

[3] Kwa wastani wanaume wengi wana uume wenye urefu wa kati ya nchi 6 (CM 15) na nchi 7 (CM18) na unene kati ya nchi 5 (CM12) na nchi 51/2 (CM 131/2).

[4] Unapofikiria kuwa uume wako ni mdogo mara nyingi unakuwa hujakosea.

[5] Wanawake wengi hujali kuhusu ukubwa wa uume unapokuwa haujasimama.

[6] Wanawake wanaojua mapenzi hupendelea kushika uume wa mwanaume unapokuwa umesimama na pia pale ambapo haujasimama.

[7] Wanawake wanaojua mapenzi hupendelea kunyonya uume ulio mkubwa kuliko ule ulio mdogo

[8] Uume mkubwa huleta burudani zaidi kwa mwanamke zaidi ya uume mdogo kwani unagusa maeneo mengi zaidi yenye miisho mingi ya mishipa ya fahamu na unaweza kuondoa hewa yote iliomo ukeni na kutengeneza mazingira mazuri ya raha zaidi.

[9] Asilimia ishirini ya wanawake wote watadumu na kuwa waaminifu kwa wapenzi wao wenye uume mkubwa sababu kubwa ni raha wanayopata na sio fedha au kitu kingine.

[10] Asilimia 40 ya wanawake watadumu na mpenzi mwenye uume mdogo kwa sababu ya pesa anazofaidi.

[11] Asilimia 80 ya wanawake wangependelea wapenzi wao waongeze ukubwa wa uume wao.

[12] Wanawake wengi wanaona kuwa ni kero kuwa na mwanaume mwenye uume mdogo japo hawasemi na kukaa kimya kama vile hakuna shida yoyote. Na sio hilo tu bali pia inawaboa sana kufikiria juu ya mapungufu hayo.

[13] Ukikutana na mwanamke anayesema kuwa hajali juu ya ukubwa wa uume ni muongo.

[14] Wanawake wengi hutamani kulala na mwanaume mwenye uume mkubwa zaidi ya ule wa mpenzi wake japo kwa siku moja tu katika historia ya maisha yake.

[15] Wanawake wengi hujitapa kwa wanawake wenzao iwapo wana mwanaume mwenye uume mkubwa wa kutosha.

[16] Wanawake wanaweza kumvumilia zaidi mwanaume mwenye uume mkubwa kupita kiasi kuliko kumvumilia mwenye uume mdogo.

[17] Wanaume wenye uume mdogo huachwa na wanawake kwa urahisi zaidi kuliko wale wenye uume mkubwa. Na wanaoachwa kwa sababu ya uume mdogo ni wengi zaidi ukilinganisha na wale wenye uume mkubwa.

[18] Kutokana na ukweli huo upo uwezekano mkubwa kuwa mwanamke anapokuacha au kukusaliti basi mwanaume mpya ni mwenye uume mkubwa zaidi yako.


SIKILIZA YALIYOWAKUTA WENGINE !!

NATAKA KUACHANA NA MPENZI WANGU !!!


Ukweli ni kwamba mpenzi wangu wa miaka miwili ni mpole na ananijali sana na hajawahi kunisaliti.Tatizo linalonisumbua akili ni kwamba ana uume mdogo, unajua maisha tunaishi mara moja tu na naamini ninastahili kupata raha ya kutosha na naona kuwa na mpenzi mwenye uume mdogo kunanikosesha raha wakati tufanyapo mapenzi. Jana baada ya kufanya mapenzi nilishindwa kuvumilia na nikamwambia ukweli toka moyoni mwangu. Alianza kulia na kuniomba radhi na kusema kuwa atatafuta dawa.


NILIACHWA NA MAUMIVU MAKUBWA !!!


Mimi ni mwanaume mwenye umri wa miaka 37 na sijaoa sababu ambayo imenifanya nisioe ni uume mdogo wenye urefu wa nchi 4 (CM10) katika historia ya maisha yangu nimeachana na wanawake 6 na huyo wa sita ndio aliyenifumbua macho.

Dada huyo nilihangaika kumpata kwa muda zaidi ya mwaka mmoja na nilipompata nilifurahi sana lakini baada ya mwezi mmoja tu aliniacha na kwa hasira alisema, “unaponiingilia sisikii lolote la maana kwasababu ya udogo wa uume wako”. Nilikuwa sijafanya naye mapenzi mara nyingi na hivyo aliniambia kuwa mara zote ambazo alisema kuwa alikuwa anafurahia tendo la ndoa alikuwa ananidanganya tu. Kwa kweli niliumia sana kwani sijawahi kukataliwa kwa mtindo huo.

Utafiti unaonyesha kuwa wanaume wenye uume mkubwa, yaani nchi 8 hadi 10 ni asilimia mbili tu. Kisababisho cha uume mkubwa au mdogo ni kichocheo kiitwacho TESTOSTERONE. Mtu akiwa na wingi wa kichocheo hicho wakati anakua anawezeshwa kuwa na uume mkubwa na kichocheo cha TESTOSTERONE. Tiba ya Mwanaume Mashine imechanganywa na TESTOSTERONE iliyoongezewa nguvu na kuitwa DIHYDROTESTESTORONE haina madhara yeyote ila inahitaji uvumilivu kwani utaanza kuona ongezeko katika wiki ya pili toka umeanza kuitumia.


TUPIGIE [CALL US] BOFYA NAMBA HII >>>0656302000


BOFYA NAMBA CHINI KUJA WHATSAPP INBOX

>>>0656302000

No comments:

Post a Comment